![](/bootstrap3/css/images/icon_hoatdong.png;jsessionid=E3BA50566F63A826FFE9999DBB28135A)
Họp mặt kỷ niệm Ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3.
Sáng ngày 8/3, Công đoàn cơ sở Hội Nông dân tỉnh An Giang tổ chức Họp mặt kỷ niệm Ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3.
Dự họp mặt có các đồng chí: Nguyễn Văn Nhiên, Ủy viên Ban Thường vụ Trung ương Hội Nông dân Việt Nam, Tỉnh ủy viên, Chủ tịch Hội Nông dân tỉnh; đồng chí Nguyễn Minh Đức, Phó Chủ tịch Hội Nông dân, Chủ tịch Công đoàn cơ sở Hội Nông dân tỉnh và cùng toàn thể cán bộ, công chức, người lao động cơ quan.
Tại buổi họp mặt, đồng chí Nguyễn Văn Nhiên chúc mừng toàn thể cán bộ, công chức, người lao động cơ quan Hội Nông dân. Nhất là nữ cán bộ, công chức, người lao động cơ quan luôn phát huy các phẩm chất của người phụ nữ, đã có những đóng góp tích cực vào các hoạt động của cơ quan, ở mỗi vị trí công tác đều hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao, góp phần hoàn thành nhiệm vụ chính trị của Hội.
Nhân dịp này, Ban Chấp hành Công đoàn cơ sở Hội Nông dân tỉnh đã tổ chức cho công đoàn viên giao lưu hát karaoke góp phần thêm không khí vui tươi, đầm ấm của buổi họp mặt.
Tin khác
- 50 hội viên, nông dân tham gia lớp huấn luyện an toàn vệ sinh lao động năm 2024.
- Chi bộ Hội Nông dân huyện Phú Tân học tập và làm theo Bác Hồ, Bác Tôn.
- Phú Tân tổ chức tuyên truyền kế hoạch, Nghị Quyết và Chương trình mục tiêu Quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2024.
- Dự báo sâu bệnh trên cây trồng (số 26) - Từ ngày 24/06 đến 30/06/2024
- Hội Nông dân tỉnh tham gia Hội thi cán bộ Dân vận khéo năm 2024.
- Tuyên truyền các hoạt động kỷ niệm Ngày Gia đình Việt Nam (28/6), Tháng hành động Quốc gia về phòng chống bạo lực gia đình.